Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอทผมมีปัญหาคับ

2 posters

Go down

บอทผมมีปัญหาคับ Empty บอทผมมีปัญหาคับ

ตั้งหัวข้อ  babilon Thu Apr 25, 2013 2:04 pm

บอทซื้อถาวรผมมีปัญหาคับ หลุดทุก10นาทีเลยคับ ซึ่งของเพื่อนๆที่ใช้อยู่ด้วยไม่เป็นคับ

มันจะหลุดแบบเด้งมาว่า

เซสชั่นหมดอายุแล้ว
เซสชัน (session) ของคุณหมดอายุแล้ว กรุณาเข้าสู่ระบบใหม่ที่ หน้าแรกของเว็บ

ย้ำนะคับ ทุก10นาที เลยคับ เข้าแล้วหลุด เด้งแบบนี้ มันเป็นเพราะอะไรคับ ช่วยอัพเดท หรือช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคับ

Request ID : RTc7MzE1NjwxNTY5

ขอบคุณคับ

babilon

ขึ้นไปข้างบน Go down

บอทผมมีปัญหาคับ Empty Re: บอทผมมีปัญหาคับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Apr 25, 2013 4:11 pm

1.ตอนเปิดบอทอยู่ เปิดเกมสืในหน้าเว็ปซ้อนด้วยหรือเปล่าครับ?
2.ของเพื่อนที่ใช้อยู่ ไม่เป็น เปิดเครื่องเดียวกันหรือคนละเครื่องครับ?
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

บอทผมมีปัญหาคับ Empty Re: บอทผมมีปัญหาคับ

ตั้งหัวข้อ  babilon Fri Apr 26, 2013 12:15 pm

ใช้ได้แล้วคับ ขอบคุณคับ

babilon

ขึ้นไปข้างบน