Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เมื่อไหร่ไทรบัลวอ2.0XXXจะมา

2 posters

Go down

เมื่อไหร่ไทรบัลวอ2.0XXXจะมา Empty เมื่อไหร่ไทรบัลวอ2.0XXXจะมา

ตั้งหัวข้อ  yaba Sun Apr 24, 2011 8:54 pm

แล้วจะเป็นไปได้ไหมที่จะเขียนmacro แบบว่าautoการสร้าง เช่นกำแพง
ขี้เกียจกดเลเวลกำหนดให้สร้างจนเต็มเลยได้ไหม
อยากได้อีกอย่างคือการเกบเหรียญเพื่อสร้างขุนนาง
หรือการเกบทรีพยากรนั้นเองเป็นไปได้ไหมว่าจะเขียนให้เกบเองทุกบ้านโดยเราไม่ต้องไปกด

yaba

ขึ้นไปข้างบน Go down

เมื่อไหร่ไทรบัลวอ2.0XXXจะมา Empty Re: เมื่อไหร่ไทรบัลวอ2.0XXXจะมา

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Apr 25, 2011 9:49 am

yaba พิมพ์ว่า:แล้วจะเป็นไปได้ไหมที่จะเขียนmacro แบบว่าautoการสร้าง เช่นกำแพง
ขี้เกียจกดเลเวลกำหนดให้สร้างจนเต็มเลยได้ไหม
อยากได้อีกอย่างคือการเกบเหรียญเพื่อสร้างขุนนาง
หรือการเกบทรีพยากรนั้นเองเป็นไปได้ไหมว่าจะเขียนให้เกบเองทุกบ้านโดยเราไม่ต้องไปกด

เดี๋ยวรอเทสกับเวอร์ชั่น 7.1 ที่กำลังจะออกมาก่อนครับ แล้วจะปล่อยให้ใช้กัน

ส่วนที่ขอมาก็มีสิทธ์ทำให้ได้ครับ แต่ตอนนี้ผมขอเน้นฟังชั่นหลักๆ ให้สมบูรณ์ก่อนครับ
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน