Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คิดถึงจังเลย

Go down

คิดถึงจังเลย Empty คิดถึงจังเลย

ตั้งหัวข้อ  Superb Fri Nov 08, 2019 8:06 am

ผมไม่ได้เข้าเว็บเพราะเลิกเล่นมานานมากแล้ว ไม่คิดว่าเว็บจะยังอยู่ แต่พอผมล็อคอินเท่านั้นแหละ แบบ่งงๆ เพราะไอดีเดิมรหัสเดิม ล็อคอินเข้าเว็บได้เฉยเลย ไม่น่าเชื่อว่าเว็บนี้จะอยู่มาเกือบสิบปีได้
บอทจะใช้ได้หรือไม่คงไม่สำคัญ ผมว่าป่านนี้แอ็ดมินคนเก่งคงมีอาชีพการงานที่ดี เพราะเก่งมากจริงๆชื่นชมเลยครับ

Superb

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน