Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทำยังไงไม่ให้โดนแบน

3 posters

Go down

ทำยังไงไม่ให้โดนแบน Empty ทำยังไงไม่ให้โดนแบน

ตั้งหัวข้อ  geisthonor Sat Feb 16, 2013 9:34 pm

คือโดนแบนมาอะคับ ทีนี้สงสัยว่าเพราะ antibotkiller มันไม่ทำงาน แต่ว่าพอจะมีวิธีการหลีกเลี่ยงอื่นๆมั๊ยอะคับ ที่จะไม่โดนแบน เช่น ใช้เวอชั่นเก่าไปก่อน แล้วถ้าอย่างนั้น เวอชั่นไหน ยังไง อยากให้ชัดเจนหน่อยอะคับ เด๋วเวิร์ลใหม่จะมาแล้วด้วย

geisthonor

ขึ้นไปข้างบน Go down

ทำยังไงไม่ให้โดนแบน Empty Re: ทำยังไงไม่ให้โดนแบน

ตั้งหัวข้อ  ลืมอีกแล้ว Sun Feb 17, 2013 11:21 pm

แอดมิน หายไปเรย ไม่ตอบจดหมายด้วย --*

ลืมอีกแล้ว

ทำยังไงไม่ให้โดนแบน Empty Re: ทำยังไงไม่ให้โดนแบน

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Feb 18, 2013 8:39 am

ให้ใช้ version เก่าก่อนครับ
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  geisthonor Tue Feb 19, 2013 12:30 am

"และเนื่องด้วยสักพักใหญ่ๆ ที่ผ่านมาทีมงานเห็นว่ามีการ
ใช้สคริปต์หรือโปรแกรมที่ช่วยในการโจมตีกันมากขึ้น
ในเวิลดืนี้จะเป็นเวิลด์ทดลองเวิลด์ที่ 2 เพื่อกำจัดพวกการเล่น
ด้วยเทคนิคพวกนั้นครับ ซึ่งในเวิลด์ 11 หากการโจมตี
ใดถูกส่งต่อจากคำสั่งเดิมในเวลาที่ต่ำกว่า 500ms จะถูกปรับ
เป็น 500ms (พูดง่ายๆ คือ 1 วินาทีส่งได้สูงสุดแค่ 2 คำสั่งครับ) ทั้งคำสั่งโจมตีและคำสั่งสนับสนุน"

ข่าวใหม่นะคับ ถ้าเปิดหลายๆหน้าต่างแล้วกดส่งพร้อมกัน จะโดนแบนนะคับ ดังนั้นบอทส่งฟามปัจจุบันผมว่าโอกาสรอดน่าจะยาก ดูจากความเร็วที่มันส่ง ตอนนี้ส่งฟาม ถ้าไม่ใช่ตัวช่วยจัดการฟาร์ม แล้วส่งรัวๆเปิดหลายหน้าต่าง บ่อยๆเข้า มีคนโดนแบนแล้วเหมือนกันนะคับ คิดว่าแพทช์หน้า ต้องปรับให้บอทส่งเว้นระยะกันอย่างน้อง 2-3 วิอะคับ ถึงจะปลอดภัย

geisthonor

ขึ้นไปข้างบน