Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถ้าเติมพรีเมี่ยมแล้วจะตั้งค่าไม่ได้หรือครับ

2 posters

Go down

ถ้าเติมพรีเมี่ยมแล้วจะตั้งค่าไม่ได้หรือครับ  Empty ถ้าเติมพรีเมี่ยมแล้วจะตั้งค่าไม่ได้หรือครับ

ตั้งหัวข้อ  naymint3 Wed Dec 26, 2012 9:44 am

ผมซื้อพรีเมี่ยมแล้ว เข้าไป เข้าได้แต่ ตรงแทบคำสั่ง กดไม่ได้ เลยรบกวนสอบถามครับ ปล.ใช้ วินโดว์ 7 ครับ

naymint3

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถ้าเติมพรีเมี่ยมแล้วจะตั้งค่าไม่ได้หรือครับ  Empty Re: ถ้าเติมพรีเมี่ยมแล้วจะตั้งค่าไม่ได้หรือครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Dec 26, 2012 9:50 am

เติมพรีเมี่ยมเกมส์เหรอครับ?
หรือเติมบอท
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

ถ้าเติมพรีเมี่ยมแล้วจะตั้งค่าไม่ได้หรือครับ  Empty Re: ถ้าเติมพรีเมี่ยมแล้วจะตั้งค่าไม่ได้หรือครับ

ตั้งหัวข้อ  naymint3 Wed Dec 26, 2012 9:52 am

เติมพรีเมี่ยมเกมส์ครับ

naymint3

ตั้งหัวข้อ  naymint3 Wed Dec 26, 2012 9:54 am

Admin พิมพ์ว่า:เติมพรีเมี่ยมเกมส์เหรอครับ?
หรือเติมบอท

เติมในเกมส์ครับ ตอนเช้าผมเล่นคอมอีกเครื่องหนึ่ง พรีเมี่ยมหมดพอดี เล่นได้ ตอนเช้าผมเติมพรีเมี่ยม ตรงแถบเมนูบาร์ กดไม่ได้ ยกเว้น ย่อลงTray ที่กดได้ครับ

naymint3

ตั้งหัวข้อ  naymint3 Wed Dec 26, 2012 10:02 am

ได้แล้วครับ สรุปว่า ผมอันซิบใหม่ คงเป็นปัญหาที่การก๊อบคับ ขอบคุณมาก

naymint3

ขึ้นไปข้างบน