Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปัญหาบอทหลุดบ่อย ส่งทัพไม่ส่งเวลาที่กำหนด

2 posters

Go down

ปัญหาบอทหลุดบ่อย ส่งทัพไม่ส่งเวลาที่กำหนด Empty ปัญหาบอทหลุดบ่อย ส่งทัพไม่ส่งเวลาที่กำหนด

ตั้งหัวข้อ  nopzaba002z Fri Dec 07, 2012 7:36 pm

พอดีว่าผมใช้ Windows7 บอทหลุดบ่อยมากเลยครับและอีกอย่างเวลาตั้งส่งทัพอัติโนมัติมันส่งไม่ตรงเวลาที่ผมตั้งไว้บางทีก็ส่งไวไปบางทีก็ส่งช้าไปครับ

รบกวนแก้ไขปัญหาให้หน่อยครับรอคำตอบอยู่ทุกวันนะคับขอบคุณครับ

ปล.เปิดบอท W10 นะครับ

nopzaba002z

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปัญหาบอทหลุดบ่อย ส่งทัพไม่ส่งเวลาที่กำหนด Empty Re: ปัญหาบอทหลุดบ่อย ส่งทัพไม่ส่งเวลาที่กำหนด

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Dec 07, 2012 8:17 pm

ส่งรายละเอียดทาง PM ครับ
บางคำถามผมถามและตอบในนี้ไม่ได้
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

ปัญหาบอทหลุดบ่อย ส่งทัพไม่ส่งเวลาที่กำหนด Empty Re: ปัญหาบอทหลุดบ่อย ส่งทัพไม่ส่งเวลาที่กำหนด

ตั้งหัวข้อ  nopzaba002z Fri Dec 07, 2012 8:52 pm

ผม PM ไปละไม่ทราบถึงหรือยังคับ

nopzaba002z

ขึ้นไปข้างบน