Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก

3 posters

Go down

ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก Empty ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก

ตั้งหัวข้อ  tanpop04 Tue Oct 04, 2011 6:03 pm

-ผมได้ตั้ง เวลา ส่งเรน สรุป ว่าเวลา คลาดเคลื่อน ไป 4 นาที เลยครับ ทำไมหรอครับ ?

-แล้วผมตั้งค่าไว้ 2 อันแล้วมันไปอันเดียว

tanpop04

ขึ้นไปข้างบน Go down

ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก Empty Re: ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 04, 2011 10:17 pm

tanpop04 พิมพ์ว่า:-ผมได้ตั้ง เวลา ส่งเรน สรุป ว่าเวลา คลาดเคลื่อน ไป 4 นาที เลยครับ ทำไมหรอครับ ?

-แล้วผมตั้งค่าไว้ 2 อันแล้วมันไปอันเดียว

คลาดเคลื่อนขนาดนั้น ใช้ความเร็ว internet เท่าไหร่ครับ?
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก Empty อาการเดียวกัน

ตั้งหัวข้อ  Superb Wed Oct 05, 2011 8:13 am

Admin พิมพ์ว่า:
tanpop04 พิมพ์ว่า:-ผมได้ตั้ง เวลา ส่งเรน สรุป ว่าเวลา คลาดเคลื่อน ไป 4 นาที เลยครับ ทำไมหรอครับ ?

คลาดเคลื่อนขนาดนั้น ใช้ความเร็ว internet เท่าไหร่ครับ?

เน็ตผม 1 เมก ครับ แต่ตอนแรกเป็นบ้างไม่เป็นบ้าง มีช่วงหลังเริ่มเป็นตลอดแล้ว คือตอนนี้มันไม่ยอมส่งเลยครับท่าน (ใช้บ็อทรุ่นใหม่ที่แก้ไขแล้ว) ผมเลยแก้ด้วยการส่งเองแต่ส่งตามเวลาที่บ็อทคำนวนให้

Superb

ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก Empty Re: ส่งอัตโนมัติ . เวลาคลาดเคลื่อน อย่างมาก

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Oct 05, 2011 9:16 am

Superb พิมพ์ว่า:
เน็ตผม 1 เมก ครับ แต่ตอนแรกเป็นบ้างไม่เป็นบ้าง มีช่วงหลังเริ่มเป็นตลอดแล้ว คือตอนนี้มันไม่ยอมส่งเลยครับท่าน (ใช้บ็อทรุ่นใหม่ที่แก้ไขแล้ว) ผมเลยแก้ด้วยการส่งเองแต่ส่งตามเวลาที่บ็อทคำนวนให้

โจมตี หรือเรนครับ
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  tanpop04 Wed Oct 05, 2011 5:12 pm

ผมส่งเรนครับ ทัพแรก คลาดเคลื่อน
ทัพ สอง ไม่ออกเลย

กะว่าจะเอาไปดักขุนนางเขาหน่อย

tanpop04

ตั้งหัวข้อ  Superb Wed Oct 05, 2011 6:15 pm

ของผมไม่ออกทั้งโจมตี ทั้งส่งเรนเลยครับ ตอนแรกๆก็เห็นปกติมันไปอยู่ แต่พอใช้ไปเรื่อยๆตอนหลังๆมันชักเริ่มไม่ออกแล้วท่านแอ็ดมิน

Superb

ตั้งหัวข้อ  tanpop04 Wed Oct 05, 2011 8:38 pm

ไช้เนตหอ ครับ
ไม่รู้เท่าไหร่ แต่เร็วมาก เลยครับ

tanpop04

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Oct 05, 2011 11:43 pm

อยากทราบว่าทั้ง 2 ท่าน

1.สังเกตไหมครับว่า Anti-Bot killer Credit ลดลงบ้างหรือเปล่า?
2.เคยต้องกรอกตัวเลขกันบอทเองบ้างไหม
3.ตั้งส่งฟารฺ์มไว้ไหม
4.สั่งโจมตีบ่อยแค่ไหน และเปอร์เซนต์ในการส่งล้มเหลวประมาณเท่าไหร่
5.แจ้ง Spec คอมเครื่องที่เปิดแล้วมีปัญหา (Windows,IE version)
6.อาการอื่นๆ นอกเหนือจากนี้...

ถ้าไม่สะดวกตรงนี้ PM หาผมก็ได้ครับ
คือ ผมต้องการวิเคราะห์ตัดทีละประเด็นก่อน เนื่องจากผมเองก็ใช้บอทอยู่ทุกวัน เปิดเป็นอาทิตย์ยังไม่มีปัญหาเรื่องหลุด แต่ก็ปิดแล้วเปิดใหม่บ้างเพื่อเคลียร์เมมโมรี่
ฝากสังเกตด้วยนะครับ ผมจะได้วิเคราะห์
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  tanpop04 Thu Oct 06, 2011 12:09 am

Admin พิมพ์ว่า:อยากทราบว่าทั้ง 2 ท่าน

1.สังเกตไหมครับว่า Anti-Bot killer Credit ลดลงบ้างหรือเปล่า?
2.เคยต้องกรอกตัวเลขกันบอทเองบ้างไหม
4.สั่งโจมตีบ่อยแค่ไหน และเปอร์เซนต์ในการส่งล้มเหลวประมาณเท่าไหร่
5.แจ้ง Spec คอมเครื่องที่เปิดแล้วมีปัญหา (Windows,IE version)
6.อาการอื่นๆ นอกเหนือจากนี้...

ถ้าไม่สะดวกตรงนี้ PM หาผมก็ได้ครับ
คือ ผมต้องการวิเคราะห์ตัดทีละประเด็นก่อน เนื่องจากผมเองก็ใช้บอทอยู่ทุกวัน เปิดเป็นอาทิตย์ยังไม่มีปัญหาเรื่องหลุด แต่ก็ปิดแล้วเปิดใหม่บ้างเพื่อเคลียร์เมมโมรี่
ฝากสังเกตด้วยนะครับ ผมจะได้วิเคราะห์

1. ไม่ลดครับ
2.กรอกเองครับ ปล่อยไว้มันไม่ยอมกรอกไห้ครับ
3.ตั้งไว้ครับ ตอนส่งเรนก็ปิดครับ
4.พลาดทุกรอบครับ
5.intel core 2 duo , 2.53GHz , Ram 2 Gb window 7
6. -

tanpop04

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Oct 06, 2011 9:00 am

ลองสั่งตั้งเวลาโจมตีและนั่งเฝ้าหน่อยครับ(ทดลองส่ง) ว่าบอทส่งไหม?
ใช้โน๊ตบุ๊คหรือเปล่าครับ?
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  Superb Thu Oct 06, 2011 9:26 am

Admin พิมพ์ว่า:อยากทราบว่าทั้ง 2 ท่าน

1. ตอนที่เครดิตผมยังเหลือ มันไม่ลดครับ
2. เคยกรอกเองหลายครั้ง ตอนนี้เครดิตหมดแล้วก็ไม่อยากเติมเพราะยังไงๆผมก็ตอ้งกรอกเองอยู่ดี
3. ตั้งส่งปล้นอัตโนมัตเอาไว้เยอะมาก (หลายร้อยรายการ จนน่าจะถึงเกือบพันรายการ)
4. พยายามใช้ตัวเลือกการสั่งโจมตีอัตโนมัตตลอดเนื่องจากขี้เกียจส่งเองและระยะเวลาการส่งเองที่ไม่แน่นอนเท่าของบ็อท ตอนนี้เปอร์เซ็นต์การส่งล้มเหลว 100% ทั้งการโจมตีและการส่งกำลังสนับสนุน
5. intel core i7 2.66GHz RAM 6 GB nVIDIA GTX 280 SSD Hard disk on OS with Windows 7 x64 bit Mainboard Gigabyte GA-EX58 UD5

** หมายเหตุ **

ระยะเวลาของการกรอกตัวอักษรจะประมาณ 2 ชั่วโมงต่อ 1 รอบ ดังนั้นเวลาตั้งให้ส่งเองผมจะต้องนั่งคอยเฝ้าดูเพื่อไม่ให้เกิดความผิดพลาดต่อระยะเวลาของการส่ง (ตอนนี้มันส่งไม่ออกแล้ว เลยตั้งนาฬิกาปลุกเพื่อส่งเอง)

Superb

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Oct 06, 2011 10:28 am

Superb พิมพ์ว่า:
1. ตอนที่เครดิตผมยังเหลือ มันไม่ลดครับ
2. เคยกรอกเองหลายครั้ง ตอนนี้เครดิตหมดแล้วก็ไม่อยากเติมเพราะยังไงๆผมก็ตอ้งกรอกเองอยู่ดี
3. ตั้งส่งปล้นอัตโนมัตเอาไว้เยอะมาก (หลายร้อยรายการ จนน่าจะถึงเกือบพันรายการ)
4. พยายามใช้ตัวเลือกการสั่งโจมตีอัตโนมัตตลอดเนื่องจากขี้เกียจส่งเองและระยะเวลาการส่งเองที่ไม่แน่นอนเท่าของบ็อท ตอนนี้เปอร์เซ็นต์การส่งล้มเหลว 100% ทั้งการโจมตีและการส่งกำลังสนับสนุน
5. intel core i7 2.66GHz RAM 6 GB nVIDIA GTX 280 SSD Hard disk on OS with Windows 7 x64 bit Mainboard Gigabyte GA-EX58 UD5

** หมายเหตุ **

ระยะเวลาของการกรอกตัวอักษรจะประมาณ 2 ชั่วโมงต่อ 1 รอบ ดังนั้นเวลาตั้งให้ส่งเองผมจะต้องนั่งคอยเฝ้าดูเพื่อไม่ให้เกิดความผิดพลาดต่อระยะเวลาของการส่ง (ตอนนี้มันส่งไม่ออกแล้ว เลยตั้งนาฬิกาปลุกเพื่อส่งเอง)

ถ้าเครดิตหมดแสดงว่าบอทกรอกให้นะครับ
แล้วตอนสั่งโจมตีเปิดปล้นไว้ไหมครับ ถ้าเปิดอยู่ลองปิดก่อนแล้วยังล้มเหลวไหม
ยังไงลองโหลดบอทใหม่แล้วเซ็ทใหม่ดูครับ(ยังไม่ต้องเพิ่มเรื่องปล้น) ลองสั่งให้โจมตีดูว่าจะออกตรงตามที่เซ็ทไว้ไหม

===============================
ถ้าพอมีความเข้าใจเรื่องโปรแกรมหน่อยแนะนำให้ลองอันนี้ครับ
http://support.microsoft.com/kb/977274/th

โดยให้รันบอทผ่าน virtual xp ดูนะครับ เผื่อจะแก้ปัญหาได้
**อันนี้ผมยังไม่ได้เทสนะครับ พอดีเครื่องยังเป็น xp อยู่เลย
===============================
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Oct 07, 2011 8:36 am

มีอีกโปรแกรมครับ VMware เป็นโปรแกรมจำลองระบบปฏิบัติการ

อันนี้คือวิธีลง http://www.technibble.com/how-to-create-a-windows-xp-virtual-machine
หรือลองวิธีลงจากเว็ปอื่นก็ได้ครับ

คอนเซ็ป คือ ลง windows xp pro (32 bit) ลงใน VMware ที่ติดตั้งบน Win7(64-Bit) แล้วรันบอทผ่าน Win XP ใน VMware

ถ้าสงสัยก็ถามได้นะครับ VMware ผมลองแล้วสามารถรันบอทได้ไม่มีปัญหา
Admin
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน