Tribalwars Bot,บอทไทรบัลวอรส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอทกดอัพเดตไม่ได้ค่ะ

2 posters

Go down

บอทกดอัพเดตไม่ได้ค่ะ Empty บอทกดอัพเดตไม่ได้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nookkhaw Fri Aug 19, 2011 6:54 pm

พอกดอัพเดตแล้วขึ้น

unhandled exception has occurred in your application. if you click continue, the application will ignore
this error and attempt continue. If you click quit, the application will close immediately

บอทก็จะค้างแล้วก็จะ และก็จะปิดตัวเองอัตโนมัติ
ผลคือ (ไม่ทราาบว่าเกี่ยวกันรึป่าวค่ะ) list fram ไว้ที่ 60-70 รายการ แต่ปล้นจริง 18 รายการ เป็นเหมือนกันทุกหมู่บ้าน ทั้งที่ทหารที่เราสั่ง มีเหลือ ตั้ง 3000 กว่า

ไงช่วยหน่อยนะคะ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะเรามีบ้านเยอะ ทำให้บอทสั่งกานไม่ทันรึป่าวคะ เพราะเวรลอื่นไอดีนี้ก็ไม่เป็น

nookkhaw

ขึ้นไปข้างบน Go down

บอทกดอัพเดตไม่ได้ค่ะ Empty Re: บอทกดอัพเดตไม่ได้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Aug 20, 2011 1:36 am

nookkhaw พิมพ์ว่า:พอกดอัพเดตแล้วขึ้น

unhandled exception has occurred in your application. if you click continue, the application will ignore
this error and attempt continue. If you click quit, the application will close immediately

บอทก็จะค้างแล้วก็จะ และก็จะปิดตัวเองอัตโนมัติ
ผลคือ (ไม่ทราาบว่าเกี่ยวกันรึป่าวค่ะ) list fram ไว้ที่ 60-70 รายการ แต่ปล้นจริง 18 รายการ เป็นเหมือนกันทุกหมู่บ้าน ทั้งที่ทหารที่เราสั่ง มีเหลือ ตั้ง 3000 กว่า

ไงช่วยหน่อยนะคะ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะเรามีบ้านเยอะ ทำให้บอทสั่งกานไม่ทันรึป่าวคะ เพราะเวรลอื่นไอดีนี้ก็ไม่เป็น

เดี๋ยวรอผมอัพเวอร์ชั่นใหม่แล้วลองเอาไปใช้ก่อนนะครับว่ายังจะมีปัญหาอยู่หรือเปล่า
Admin
Admin
Admin

https://tbw-bot.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน