มีข้อสงสัยอยากทราบครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

มีข้อสงสัยอยากทราบครับ

ตั้งหัวข้อ  rockmusic002 on Thu Nov 25, 2010 12:46 am

เวลาใช้บอทต้องเปิดเครื่องตลอดเวลาเลยไหมครับ
เวลาปิดเครื่องบอทจะยังทำงานอยู่ หรือเปล่าครับ
เห็นว่าตั้งเวลาได้ ....เลยสงสัยคับ
Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

rockmusic002

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: มีข้อสงสัยอยากทราบครับ

ตั้งหัวข้อ  Spinheadz on Thu Nov 25, 2010 7:29 am

อันนี้ตอบให้ครับ เปิดบอทก็ต้องเปิดเครื่องเปิดบอทไว้เหมือนเกมส์ทั่วไปครับไม่งั้นถ้าทัพปล้นที่สุ่งไปก่อนปิดกลับมามันก็ไม่ไปต่อ

Spinheadz

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน